Layin Biyu na PCB Counterink Halogen Kyauta Kyauta | YMS PCB masana'anta da masana'anta | Yongmingsheng
Barka da zuwa ga website.

Layer Biyu PCB Counterink Halogen Kyauta Kyauta | YMS PCB

Short Bayani:

PCBs iri ɗaya ne da PCBs masu gefe ɗaya, amma banbanci shine suna da alamun gefe biyu tare da saman da ƙasa. PCBs masu gefe biyu na iya hawa jan ƙarfe mai gudana da abubuwan haɗin gwiwa a ɓangarorin biyu na allon da'irar da aka buga don alamun su iya tsallake juna. Don haka yana haifar da babban allon allo ba tare da buƙatar siyarwa zuwa maki ba. Don haka yana da wahala a ƙirƙiri PCBs masu fuska biyu saboda sun fi rikitarwa fiye da PCBs masu gefe ɗaya. Koyaya, yana da kyau a yi amfani da PCBs masu fuska biyu idan aka kwatanta da PCBs masu gefe ɗaya. 

sigogi

Ƙasansu akwai waɗansu inuwõwi: 2 Double sided PCB

Kauri: 1.6mm

Tushen Abun: S1150G Halogen Kyauta

Girman Ramin Mininum : 0.2mm

Mafi qarancin Line Nisa / Clearance: 0.15mm / 0.15mm

Girman : 250mm × 180mm

Al'amari rabo: 8: 1

Surface jiyya: ENIG

musamman : Countersink

Aikace-aikace: Main Board / Mai amfani da lantarki


samfurin Detail

Mutane kuma suna tambaya

samfurin Tags

Layer biyu na Fr4 PCB yana ɗaya daga cikin shahararrun nau'ikan PCBs saboda suna yin masana'antun don ƙera da'irori masu rikitarwa, waɗanda zasu iya fa'ida amfani a aikace -aikacen fasaha mafi girma da kayan lantarki. Akwai wadatattun aikace -aikace da lantarki waɗanda PCBs masu gefe biyu za a iya amfani da su a cikin kayan lantarki kamar: Tsarin hasken wutar lantarki na LED Elect Mai amfani da Kayan lantarki.

Menene banbanci tsakanin Countersink da Counterbore?

Counterbore da Countersink

YMS Al'ada PCB masana'antu damar:

YMS Na'urar  PCB na ƙarfin ikon sarrafawa
Fasali damar
Countididdigar Layer 1-60L
Akwai Fasaha na PCB na al'ada Ta hanyar rami tare da Tsarin 16: 1
binne shi da makafi via
Matattara Babban Yanayin Yanayi kamar RO4350B da FR4 Mix da dai sauransu.
Babban abu mai sauri kamar M7NE da FR4 Mix da dai sauransu.
Kayan aiki CEM- CEM-1; CEM-2 ; CEM-4 ; CEM-5.da sauransu
FR4 EM827, 370HR, S1000-2, IT180A, IT158, S1000 / S1155, R1566W, EM285, TU862HF, NP170G da dai sauransu
high Speed Megtron6, Megtron4, Megtron7, TU872SLK, FR408HR, N4000-13 Series, MW4000, MW2000, TU933 da dai sauransu
high Frequency Ro3003, Ro3006, Ro4350B, Ro4360G2, Ro4835, CLTE, Genclad, RF35, FastRise27 da dai sauransu.
Sauran Polyimide, Tk, LCP, BT, C-ply, Fradflex, Omega, ZBC2000, PEEK, PTFE, yumbu da sauransu.
Kauri 0.3mm-8mm
Max.copper Kauri 10 OZ
Ananan Layin Faɗi da Sarari 0.05mm / 0.05mm (2mil / 2mil)
FITAR BGA 0.35mm
Min Girman Hannun injina 0.15mm (6mil)
Ra'ayin ƙasa don rami 16 : 1
Gama Gama HASL, Jagora kyauta HASL, ENIG, Nitsar da Tin, OSP, Azurfar Nutsewa, Yatsan Zinare, Gyara Zinariya Mai Wuya, Mai Zaba OSP , ENEPIG.etc.
Ta Hanyar Cika zaɓi An saka abin da ke ciki kuma an cika shi da mai sarrafawa ko wanda ba shi da wata ma'amala sannan a rufe shi kuma ya rufe (VIPPO)
An cika tagulla, an cika azurfa
Rijista ± 4mil
Masassarar Solder Kore, Ja, Rawaya, Shuɗi, Fari, Baƙi, Mai Tsara, Matta Baki, Matte kore. Da dai sauransu.




  • Previous:
  • Next:

  • Menene PCB Layer biyu?

    PCB Layer biyu shine nau'in PCB wanda ke da yadudduka jan ƙarfe a ɓangarorin biyu na jirgi.

    Menene ake amfani da PCBs mai gefe biyu?

    Fiber optics; dashboards mota; Tsarin GPS.

    Shin PCB na iya samun yadudduka masu yawa?

    eh, yadudduka na iya zama mafi girma a kowane tarawa.

    Menene banbanci tsakanin PCB mai gefe ɗaya da gefe biyu?

    PCBs masu gefe biyu iri ɗaya ne da PCBs masu gefe ɗaya, amma banbanci shine suna da alamun gefe biyu tare da saman da ƙasa.

  • Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu
    WhatsApp Online Chat!